HALMASHAURI YA MJI WA MAKAMBAKO

MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI KILICHOFANYIKA TAREHE
03/11/2021

WAJUMBE WALIOHUDHURIA
NA. JINA LA MJUMBE WADHIFA
1 Bw. Eliud Mwakibombaki | Mwenyekiti
2 Bi. Eunice Komba Katibu
3. Dr. Alexander Mchome Mjumbe
4. Bi. Norbetha Nyoni Mjumbe
5 Bi. Zuena Ungele Mjumbe

WAJUMBE WASIOHUDHURIA KWA TAARIFA

| 1. | Bi. Appia Mayemba | Mjumbe
SEKRETARIETI.

NA JINA | WADHIFA

: B Bi. Melania Siame Afisa Manunuzi

2. Bw. Barnabas Slagwara Afisa Ugavi
AGENDA ZA KIKAO

Kufungua Kikao:

1. Kufungua Kikao

2. Kupokea taarifa ya kuanza mchakato wa ujenzi wa miradi ya UVIKO - 19.
3. Kufunga kikao.

AGENDA NAMBA 01/11/2021 KUFUNGUA KIKAO

Mwenyekiti alifungua kikao saa 5:15 mchana akiwakaribisha wajumbe kwenye kikao
na kuwaomba kujadili agenda zilizoko mezani.

AGENDA NAMBA 02/11/2021 KUPOKEA TAARIFA YA KUANZA MCHAKATO
WA UJENZI WA MIRADI YA UVIKO - 19.

Mwenyekiti alisoma taarifa ya kuanza mchakato wa miradi ya UVIKO - 19, aliwaeleza
wajumbe wa Bodi ya Zabuni kuwa Halmashauri imepokea fedha kiasi cha Shilingi za



Kltanzania 1,140,000,000.00 katika mchanganuo ufuatao:- Kiasi cha Tzs.
520,000,000.00 kwa ajiri ya ujenzi wa madarasa 26 ya sekondari kila chumba cha
darasa kwa gharama ya Tzs. 20,000,000.00, Tshs 240,000,000.00 kwa ajili ya
ujenzi wa shule shikizi 5 na sekondari 1 zenye vyumba vya madarasa 12 kwa kila
moja.Tzs.80,000,000.00 kwa ajili ya ujenzi wa Bweni wenye mahitaji maalumu,
aidha mwenyekiti aliwaeleza wajumbe kuwa kiasi cha Tzs.300,000,000.00
kimepokelewa kwa ajili ya ujenzi wa jingo la dharura na kiasi Tzs.90,000,000.0
kimepokelewa kwa ajili ya ujenzi wa nyumba ya watumishi tatu kwa moja.

Wajumbe waliipokea taarifa na kuipongeza serikali kwa kuleta fedha.
MAAMUZI

Wajumbe kwa pamoja walijadiliana nakukubaliana kuwa taratibu za manunuzi zianze
kufanyika kwa kutumia njia ya force akaunti kama mwongozo ulioletwa na TAMISEMI
unavyoelekeza, aidha wajumbe walielekeza fedha hizo zipelekwe maeneo husika na
kuanza mchakato mara moja.

AGENDA NAMBA 03/11/2021 KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti alifunga Kikao mnamo saa 06:20 mchana kwa kuwashukuru wajumbe kwa
mahudhulio na mchango wa mawazo.

UMETHIBITISHWA
Mwenyekiti Kati
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